Rarraba matakin farko
Dangane da tsarin aikin da kuma aikin sabis na bearings, ƙirar ƙirar ƙarfe ta kasu kashi huɗu: GKGZ, wato, tsarin ƙarfe na ƙarfe na ƙwallon ƙwallon ƙafa, tsarin ƙarfe na GJGZ na ƙaƙƙarfan ƙarfe na ƙwallon ƙafa, tsarin ƙarfe na GKQZ ƙaƙƙarfan ƙwallon ƙwallon ƙafa. , GJQZ karfe tsarin seismic ball bearings
Rabewar sakandare
Kowane nau'i na nau'i ya kasu kashi uku: mai motsi ta hanyoyi biyu, mai motsi ta hanya daya da kuma gyarawa
Ayyukan fasaha
Babban aikin fasaha na kayan aikin karfe:
1. Yana iya ɗaukar kaya a tsaye;
2. Yana da aikin yin tsayayya da tashin hankali a tsaye don tabbatar da cewa ba a katse tsarin sama da ƙananan ba yayin girgizar ƙasa a tsaye;
3. Yana da aikin tsayayya da ƙarfin kwance don tabbatar da cewa ba za a katse tsarin ba yayin girgizar ƙasa a kwance;
4. Yana iya daidaitawa da buƙatun ƙaura na radial da kewaye;
5. Yana iya daidaitawa da buƙatun kusurwa a kowace hanya;
6. Ƙwararrun ƙwayar ƙwayar cuta yana da kyakkyawan aikin shayarwa;
7. Taimakon yana watsa karfi ta hanyar sararin samaniya, ba tare da abin da ya faru na wuyansa na karfi ba, kuma karfin amsawa da ke aiki a kan sifofi na sama da ƙananan yana da daidaituwa;
8. Ƙaƙwalwar ba ya buƙatar roba don ɗaukar matsa lamba, kuma babu wani tasiri na tsufa na roba a kan abin da ke ciki, don haka rayuwar sabis yana da tsawo.
Sigar fasaha
1. Ƙaƙƙarfan ƙarfin ɗaukar nauyi na tsaye ya kasu kashi
300KN, 500KN, 1000KN, 1500KN, 2000KN, 2500KN, 3000KN, 4000KN, 5000KN, 6000KN, 7000KN, N00k, 7000KN
Matakai goma sha hudu
2. Juriya a kwance na ɗaukar nauyi shine 20% na ƙarfin ɗaukar nauyi
3. Ƙunƙarar juriya na juriya na tsaye: GKQZ da GJQZ juriya na juriya na tsaye shine 20% na ƙarfin ɗaukar nauyi;Juriyar tashin hankali a tsaye na GKGZ da GJGZ shine 30% na ƙarfin ɗaukar nauyi a tsaye
4. Tsarin zane shine 0.08rad (ana iya tsara shi daban bisa ga buƙatun mai amfani)
5 Maɓalli na radial na ɗaukar nauyi shine ± 20mm - ± 50mm, kuma ƙaurawar kewaye shine ± 60mm - ± 100mm;
6. Bearing zamiya gogayya coefficient μ ≤0.03(-25℃-+60℃;
7. Ƙimar jujjuyawar juzu'i μ= 0.05-0.1 (nau'in GKQZ, nau'in GJQZ) μ ≤ 0.03 (nau'in GKGZ, nau'in GJGZ)